Hasken Titin Rana Mai Haɗaka 30W-100W

Takaitaccen Bayani:

1. Batirin lithium

Ƙarfin wutar lantarki mai ƙima: 12.8vdc

2. Mai Kulawa

Ƙwaƙwalwar da aka ƙima: 12VDC

Ƙarfin aiki: 20A

3. Kayan fitila: aluminum mai siffar profile + die cast aluminum

4. Ƙarfin wutar lantarki mai ƙima na module ɗin LED: 30v5

Bayani da samfurin na'urar hasken rana:

Ƙarfin wutar lantarki mai ƙima: 18V

Ƙarfin da aka ƙima: TBD


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

BAYANIN KAYAYYAKI

Ana kwatanta hasken titi mai amfani da hasken rana mai ƙarfin 30W-100W da hasken titi mai raba hasken rana. A taƙaice dai, yana haɗa batirin, na'urar sarrafawa, da tushen hasken LED a cikin kan fitila ɗaya, sannan ya daidaita allon baturi, sandar fitila ko kuma hannun cantilever.

Mutane da yawa ba su fahimci yanayin da 30W-100W ya dace da su ba. Bari mu ba da misali. Ka ɗauki fitilun titi na hasken rana na karkara a matsayin misali. A cewar gogewarmu, hanyoyin karkara gabaɗaya kunkuntar ne, kuma 10-30w yawanci ya isa dangane da watt. Idan hanyar kunkuntar ce kuma ana amfani da ita ne kawai don haske, 10w ya isa, kuma ya isa a yi zaɓi daban-daban dangane da faɗin hanyar da amfaninta.

A lokacin rana, ko da a ranakun girgije, wannan janareta na hasken rana (panel na hasken rana) yana tattarawa da adana makamashin da ake buƙata, kuma yana ba da wutar lantarki ta atomatik ga fitilun LED na hasken rana da aka haɗa da hasken titi da daddare don cimma hasken dare. A lokaci guda, hasken titi mai haɗin gwiwa na 30W-100W yana da PIR Motion Sensor na iya gane yanayin aiki na fitilar infrared induction na jikin ɗan adam mai hankali da daddare, yana da haske 100% idan akwai mutane, kuma yana canzawa ta atomatik zuwa haske 1/3 bayan wani jinkiri na lokaci lokacin da babu kowa, yana adana ƙarin kuzari cikin hikima.

Za a iya taƙaita hanyar shigar da hasken titi mai amfani da hasken rana ...

HANYAR SHIGA

BAYANAI NA KAYAYYAKI

6-8H
Ƙarfi Na'urar Hasken Rana ta Mono Rayuwar Batirin Lithium PO4 Girman fitila Girman Kunshin
30W 60W 12.8V24AH 980*425*60mm 1090*515*200mm
40W 60W 12.8V24AH 980*425*60mm 1090*515*200mm
50W 70W 12.8V30AH 980*460*60mm 1090*550*200mm
60W 80W 12.8V30AH 940*510*60mm 1020*620*200mm
80W 110W 25.6V24AH 1340*510*60mm 1435*620*210mm
100W 120W 25.6V36AH 1380*510*60mm 1480*620*210mm
10H
Ƙarfi Na'urar Hasken Rana ta Mono Rayuwar Batirin Lithium PO4 Girman fitila Girman Kunshin
30W 70W 12.8V30AH 980*460*60mm 1090*550*200mm
40W 70W 12.8V30AH 980*460*60mm 1090*550*200mm
50W 80W 12.8V36AH 940*510*60mm 1020*620*200mm
60W 90W 12.8V36AH 1020*510*60mm 1120*620*200mm
80W 130W 25.6V36AH 1470*510*60mm 1570*620*210mm
100W 140W 25.6V36AH 1590*510*60mm 1690*620*210mm
12H
Ƙarfi Na'urar Hasken Rana ta Mono Rayuwar Batirin Lithium PO4 Girman fitila Girman Kunshin
30W 80W 12.8V36AH 940*510*60mm 1020*620*200mm
40W 80W 12.8V36AH 940*510*60mm 1020*620*200mm
50W 90W 12.8V42AH 1020*510*60mm 1120*620*200mm
60W 100W 12.8V42AH 1240*510*60mm 1340*620*210mm
80W 150W 25.6V36AH 1630*510*60mm 1730*620*210mm
100W 160W 12.8V48AH 1720*510*60mm 1820*620*210mm

SIFFOFI NA KAYAN

1. Ƙwararrun ƙwararrun masana'antu ne suka tsara shi, yana haɗa na'urorin hasken rana, hanyoyin samar da haske, masu sarrafawa, da batura.

2. Tsarin zane yana da kyau kuma yana da yanayi mai kyau. An samar da dukkan fitilar ta hanyar amfani da aluminum mai ƙarfi, wanda ke da juriya ga tasiri da kuma juriya ga zafin jiki mai yawa. Fuskar ta rungumi tsarin iskar oxygen na anodic kuma tana da juriya ga tsatsa.

3. Daidaita wutar lantarki mai hankali, yin hukunci ta atomatik kan yanayi, da kuma tsara dokar fitarwa yadda ya kamata.

4. Duk fitilar an yi ta ne da tsari mai kyau, mai sauƙin wargazawa, mai sauƙin shigarwa, mai sauƙin jigilar kaya.

FA'IDOJIN KAYAN

1. Yana da sauƙin shigarwa, babu buƙatar jan wayoyi.

2. Tattalin arziki, adana kuɗi da wutar lantarki.

3. Ikon sarrafawa mai hankali, aminci da kwanciyar hankali.

NUNA KAYAYYAKI

Hasken Titin Hasken Rana-1-1-Sabo-Cikin-Ɗaya-LED
2
通用1100
一体化控制器1240
Saukewa: 1240-1
Hasken Titin Hasken Rana-Cikakke-Cikakke-5
Hasken Titin Hasken Rana-Cikakke-Cikakke-6
Hasken Titin Hasken Rana-Duk-Cikin-Ɗaya-LED-7

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi