Za a iya shigar da sandunan haske mai naɗewa da sauri da cire su, kuma suna da sauƙin aiki. Babu kayan aiki na musamman ko horo mai yawa da ake buƙata don buɗe sandunan haske. Hakanan muna ba da fitilu da fale-falen hasken rana don amfani da waje, waɗanda zaɓi ne idan kuna buƙatar su.
1. Zane mai nannade yana da sauƙin jigilar kaya, adanawa, da kiyayewa, wanda yake da amfani sosai a cikin ginin wucin gadi.
2. Bayan nadawa, waɗannan sandunan haske suna ɗaukar sarari ƙasa da ƙasa, wanda ya dace sosai don iyakance sararin ajiya.
3. Za a iya shigar da sandunan haske mai nannade da sauri ba tare da kayan aiki na musamman ko kayan aiki ba, wanda ya dace don amfani.
4. Yana ba da damar daidaita tsayin tsayi, ƙyale masu amfani su daidaita shi bisa ga takamaiman buƙatu ko mahalli.
5. Za a iya sanye shi da kayan aiki iri-iri kamar hasken LED ko saka idanu na CCTV.
6. Makulli ko na'urori masu aminci da za a iya daidaita su don tabbatar da kwanciyar hankali na sandar haske lokacin da aka tsawaita da amfani.
1. Ya dace da abubuwan da suka faru a waje, bukukuwa, da kide-kide da ke buƙatar hasken wucin gadi.
2. An yi amfani da shi don haskaka wuraren gine-gine don tabbatar da tsaro da gani a lokacin ginin dare.
3. Ya dace da ƙungiyoyin gaggawa na gaggawa waɗanda ke buƙatar mafita mai sauri da ɗaukar hoto a wuraren bala'i ko lokacin katsewar wutar lantarki.
4. Za a iya amfani da sandunan nadawa don yin zango don samar da haske ga wurare masu nisa.
5. Ana iya amfani dashi don abubuwan wasanni na wucin gadi ko horo don samar da hasken da ya dace don ayyukan dare.
6. Ana iya amfani da shi azaman tsaro na ɗan lokaci a abubuwan da ke faruwa ko wuraren gini don haɓaka aminci da hana aikata laifuka.