1. Babu buƙatar canza fitilu, ƙananan farashin canji
Za a iya shigar da tashar mai kaifin basira ta IoT kai tsaye a jikin fitilar fitilar titi. An haɗa ƙarshen shigar da wutar lantarki zuwa layin samar da wutar lantarki na birni, kuma ƙarshen fitarwa yana haɗa da fitilar titi. Babu buƙatar tono hanya don canza fitilar, kuma farashin canji ya ragu sosai.
2. Ajiye 40% makamashi amfani, ƙarin makamashi-ceton
Sandunan wayo na IoT suna da yanayin lokaci da yanayin ɗaukar hoto, wanda zai iya keɓance lokacin haske, haske mai haske, da lokacin kashewa; Hakanan zaka iya saita ɗawainiya mai ɗaukar hoto don fitilun titin da aka zaɓa, tsara ƙimar hankali mai haske da haske mai haske, guje wa ɓarna makamashi kamar hasken farko ko jinkirta hasken wuta, da adana ƙarin kuzari fiye da fitilun titi na gargajiya.
3. Sa ido kan hanyar sadarwa, ingantaccen sarrafa fitilar titi
Sa ido kan hanyar sadarwa na sa'o'i 24, manajoji na iya dubawa da sarrafa fitilun titi ta tashoshi biyu na PC/APP. Matukar za ku iya shiga Intanet, za ku iya fahimtar matsayin fitulun titi kowane lokaci da kuma ko'ina ba tare da binciken ɗan adam a wurin ba. Ayyukan duba kai na ainihin lokacin yana ƙararrawa ta atomatik idan akwai yanayi mara kyau kamar gazawar fitilun titi da gazawar kayan aiki, da kuma gyara cikin lokaci don tabbatar da hasken fitilu na yau da kullun.