A cikin 'yan shekarun nan, za ku ga cewaSandunan hasken titia ɓangarorin biyu na titin ba iri ɗaya bane da sauran sandunan fitilun titi a yankin birni. Sai ya zama cewa duk suna cikin fitilar titi ɗaya "suna ɗaukar ayyuka da yawa", wasu suna da fitilun sigina, wasu kuma suna da kyamarori. , da kuma wasu alamun zirga-zirga da aka sanya.
A cikin tsarin haɓaka "haɗa sanduna da yawa", za a haɗa dukkan nau'ikan sanduna a kan hanyoyin da suka cancanta bisa ga ƙa'idar "haɗawa idan zai yiwu".
A da, akwai sandunan fitilun titi daban-daban, na'urorin bincike na zirga-zirga, fitilun sigina, alamu, da sauransu a kan hanya, waɗanda suka shafi kyawun muhalli; ban da haka, saboda bambancin ƙa'idodin saitawa da rashin daidaituwa, abin da ya faru na sake ginawa ya kasance mai tsanani, wanda ya toshe layin gani kuma ya shafi amincin tuƙi. Kuma wasu haɗarin da aka ɓoye, suna kawo cikas ga jama'a da yawa. Bayan haihuwar duka a cikin hasken titi ɗaya, an haɗa wurare daban-daban kamar wuraren haske, alamun zirga-zirga, da "'yan sanda na lantarki" aka gina su a kan sandar guda ɗaya, wanda ya rage wuraren taimako na ƙasa, ya guji haƙa titin da yawa, kuma yana iya adana sarari da inganta yanayin birni, cimma "gina na lokaci ɗaya, fa'ida ta dogon lokaci".
Hasken titi ɗaya a cikin haske ɗayafasaloli
1. Tsarin da aka haɗa, mai sauƙi, mai salo, mai ɗaukar hoto kuma mai amfani;
2. Yi amfani da wutar lantarki ta hasken rana don adana wutar lantarki da kuma kare albarkatun duniya;
3. Yi amfani da batirin lithium iron phosphate don tabbatar da tsawon rayuwar samfurin;
4. Babu buƙatar jan wayar, shigarwar ta dace sosai;
5. Tsarin hana ruwa shiga, amintacce kuma abin dogaro;
6. Tsarin ƙira mai tsari, mai sauƙin shigarwa, kulawa da gyara;
7. Kayan ƙarfe na aluminum a matsayin babban tsari yana da kyawawan ayyukan hana tsatsa da hana lalata.
Ka'idojin shigar da fitilun titi guda ɗaya a cikin ɗaya
1. Lokacin shigar da fitilun, yi ƙoƙarin sarrafa su da kyau. An haramta karo da bugawa don guje wa lalacewa.
2. A gaban na'urar hasken rana, bai kamata a sami dogayen gine-gine ko bishiyoyi da za su iya toshe hasken rana ba, sannan a zaɓi wuri mara inuwa don shigarwa.
3. Dole ne a matse dukkan sukurori don sanya fitilun sannan a matse goro, kuma kada a yi sassautawa ko girgiza.
4. Lokacin maye gurbin sassan ciki, dole ne wayoyi su kasance daidai da jadawalin wayoyi masu dacewa. Ya kamata a bambanta sandunan da suka dace da waɗanda ba su dace ba, kuma an haramta haɗin baya sosai.
Idan kuna sha'awar hasken titi na hasken rana, barka da zuwa tuntuɓar muMai ƙera hasken titi mai hasken ranaTIANXIANG zuwakara karantawa.
Lokacin Saƙo: Maris-30-2023
