Yadda ake saita fitilun titi masu amfani da hasken rana don su fi amfani da makamashi

Tsarin Haska Hasken Titin Rana GEL Dakatar da Batirin Hana Sata

Fitilun titi masu amfani da hasken ranasu kansu wani sabon nau'in kayan adana makamashi ne. Amfani da hasken rana don tattara makamashi na iya rage matsin lamba a tashoshin wutar lantarki yadda ya kamata, ta haka rage gurɓatar iska. Ingancin hasken rana na tituna masu amfani da hasken rana sananne ne a gare mu, amma ba mutane da yawa ne suka san yadda za su haɓaka tasirin adana makamashi na fitilun titi masu amfani da hasken rana ta hanyar saita wasu cikakkun bayanai ba. A yau, bari mu biMai ƙera hasken rana a kan titiTIANXIANG don ƙarin koyo.

Fitilun kan titi na hasken rana sun ƙunshi sassa huɗu: na'urorin hasken rana, fitilun LED, masu sarrafawa, da batura. Daga cikinsu, mai sarrafawa shine ɓangaren daidaitawa na asali, wanda yayi daidai da CPU na kwamfutar. Ta hanyar saita shi da kyau, yana iya adana kuzarin batir har zuwa mafi girman matsayi kuma yana sa lokacin haske ya fi ɗorewa.

Fitilun kan titi na hasken rana sun ƙunshi sassa huɗu: na'urorin hasken rana, fitilun LED, masu sarrafawa, da batura. Daga cikinsu, mai sarrafawa shine ɓangaren daidaitawa na asali, wanda yayi daidai da CPU na kwamfutar. Ta hanyar saita shi da kyau, yana iya adana kuzarin batir har zuwa mafi girman matsayi kuma yana sa lokacin haske ya fi ɗorewa.

1. Kula da shigarwa

Kula da wutar lantarki yana ɗaya daga cikin hanyoyin da aka fi amfani da su wajen adana makamashi a cikin hasken rana a kan tituna. Fasahar kula da wutar lantarki tana amfani da na'urorin gano wutar lantarki na ɗan adam don kunnawa ta atomatik lokacin da wani ya wuce ta kuma kashe ta atomatik lokacin da mutumin ya tafi. Wannan hanyar za ta iya guje wa ɓatar da makamashi lokacin da babu wanda ya wuce ta kuma inganta yawan amfani da wutar lantarki a kan tituna.

2. Kula da lokaci

Tsarin sarrafa lokaci na fitilun titi masu amfani da hasken rana wani yanayi ne na adana makamashi. Ana iya saita lokutan kunnawa da kashewa daban-daban a cikin yanayi daban-daban na aikace-aikace, kamar kunnawa da ƙarfe 8 na dare da kuma kashewa da ƙarfe 6 na safe. Ta wannan hanyar, ana iya daidaita lokutan kunnawa da kashewa bisa ga ainihin buƙatun don guje wa ɓarnar makamashi mara amfani.

3. Daidaita haske

Daidaita haske yanayi ne mai wayo na ceton makamashi. Fitilun tituna na hasken rana na iya jin canje-canjen haske na muhallin da ke kewaye ta hanyar na'urori masu auna haske, kuma suna daidaita hasken tushen haske ta atomatik bisa ga matakan haske daban-daban, ta haka ne za su cimma tasirin adana makamashi. Wannan hanyar za ta iya daidaita ƙarfin hasken tituna ta atomatik a yanayi daban-daban da lokutan lokaci daban-daban, wanda ba wai kawai yana adana makamashi ba har ma yana tsawaita rayuwar fitilun titi.

Hasken Titin Rana 7M 40W Tare da Batirin Gel

Aikace-aikacen Aiki

Mai sarrafa hasken rana yana da ayyuka da yawa, waɗanda suka fi muhimmanci su ne saita lokacin lokaci da saita wutar lantarki. Gabaɗaya ana sarrafa na'urar sarrafawa ta hanyar haske, wanda ke nufin cewa lokacin haske da daddare ba sai an saita shi da hannu ba, amma ana kunna shi ta atomatik bayan duhu. Za mu iya sarrafa lokacin wuta da kashe tushen haske kuma mu bincika buƙatun haske. Misali, ƙarar zirga-zirgar ababen hawa shine mafi girma daga faɗuwar rana zuwa 21:00. A wannan lokacin, za mu iya daidaita ƙarfin tushen hasken LED zuwa matsakaicin don biyan buƙatun haske. Misali, don fitilar 40wLED, za mu iya daidaita wutar zuwa 1200mA. Bayan 21:00, ba za a sami mutane da yawa a kan titi ba. A wannan lokacin, ba ma buƙatar hasken haske mai yawa. Sannan za mu iya daidaita wutar ƙasa. Za mu iya daidaita ta zuwa rabin wutar lantarki, wato, 600mA, wanda zai adana rabin wutar idan aka kwatanta da cikakken wutar lantarki na tsawon lokacin. Kada ku raina adadin wutar da aka adana kowace rana. Idan ka ci karo da ruwan sama sau da yawa a jere, wutar lantarki da ke taruwa a ranakun mako za ta taka muhimmiyar rawa.

Sau da yawa ina jin mutane a wurare da yawa suna amfani da hasken rana a kan tituna suna korafi game da matsaloli kamar ƙarancin lokacin haske da ƙarancin ƙarfin baturi. A gaskiya ma, tsari yana da alaƙa da wani fanni. Mabuɗin shine yadda ake saita na'urar sarrafawa yadda ya kamata. Saiti masu ma'ana ne kawai zasu iya tabbatar da isasshen lokacin haske.

Ƙungiyar TIANXIANG tana ba da shawarwari na musamman dangane da shekaru da yawa na tarin fasaha, daga ƙirar tsarin haske zuwa fasahar juriya ga iska da tsatsa, daga kimanta farashi zuwa gyaran bayan tallace-tallace. Barka da zuwatuntuɓe mukuma bari amsoshin ƙwararru su haskaka buƙatunku.


Lokacin Saƙo: Yuli-02-2025