Manufar ƙirar hasken filin wasa na waje

Yawanci, manufarhasken filin wasa na wajeTsarin shine don adana makamashi da rage hayaki ta hanyar amfani da hasken kore. Ƙwararren mai bayar da haske a waje TIANXIANG ya ba da shawarar amfani da ƙwarewakayan hasken filin wasatare da ingantaccen aikin fasaha da kuma kyakkyawan inganci ga wuraren wasanni. Ta hanyar ingantaccen ƙira da hasken kimiyya, mafi girman ingancin haske da tasirin wuraren wasanni za a iya cimmawa tare da ƙaramin jari a cikin kayan hasken filin wasa.

TIANXIANG ta shafe shekaru da yawa tana ƙwarewa a fannin hasken wutar lantarki a waje kuma ta tara ƙwarewa mai amfani a fannin ƙirahasken filin wasa na wajeayyuka. Ko dai babban filin wasa ne na waje mai cike da abubuwan more rayuwa ko kuma wani wurin wasanni na musamman, koyaushe muna da kwarin gwiwa kuma muna kula da tsarin sandunan haske, kusurwar tushen hasken fitilar da kuma daidaita haske. A halin yanzu mun kammala ayyukan fitilun filin wasa na waje da dama tare da haske iri ɗaya, tanadin makamashi da kariyar muhalli, muna ba da garantin haske mai ɗorewa da aminci ga wasannin wasanni daban-daban.

Fitilun manyan mast na filin wasa

Hasken filin wasa na waje ya kamata ya cika buƙatun wasanni da yawa

Yawancin filayen wasa na waje suna da ayyuka da yawa kuma suna da fa'ida sosai, kuma ƙirar hasken ya kamata ta iya biyan buƙatun ingancin haske na wasannin ƙwallon ƙafa kamar ƙwallon kwando, wasan tennis na tebur, badminton, wasan ƙwallon raga, wasan tennis, da sauransu. Ya kamata kuma ta iya biyan buƙatun haske na wasu nau'ikan ayyukan al'adu da wasanni, da kuma buƙatun ingancin haske don ɗaukar hoto da rikodin bidiyo.

Hasken filin wasa na waje ya kamata ya kasance ba tare da haɗarin walƙiya ba

Hasken filin wasa na waje ya kamata ya zama ba mai ban sha'awa ba, ba mai haske ba, ba mai ban sha'awa ba, ba tare da tasirin walƙiya ba, kuma ba tare da haɗarin walƙiya ba. A cikin ƙwallon kwando, wasan tennis na tebur, badminton, wasan ƙwallon raga, da wasan tennis. A kowane matsayi da kusurwa, za ku iya ganin sararin sama a sararin sama, ku gan shi a sarari, ku gan shi a zahiri, ku kuma buga shi daidai.

Hasken filin wasa na waje ya kamata ya kasance ba tare da tasirin stroboscopic ba

Ya kamata hasken filin wasa na waje ya kasance mai santsi, mai karko, kuma ba mai canzawa ba, tare da ƙaramin kuzarin stroboscopic kuma babu tasirin stroboscopic. Tabbatar cewa ƙwallo kamar teburi, badminton, volleyball, kwando, da tennis ba su da fatalwa ko wutsiya mai haske da inuwa lokacin da suke tashi a sararin sama, kuma hanyar tashi gaskiya ce. Juya raket don buga ƙwallon, matsayin iska daidai ne, hangen nesa daidai ne, kuma hangen nesa ba ya gajiya lokacin da ake wasa a ƙarƙashin hasken filin wasa na waje na dogon lokaci.

Ƙwararren mai bayar da haske a waje TIANXIANG

Hasken filin wasa na waje ya kamata ya kasance yana da hotuna masu haske da kuma ƙarfin gani na stereoscopic

Hasken filin wasa na waje dole ne ya kasance yana da daidaito da kuma ingantaccen halayen yaɗa haske. Hasken filin wasa dole ne ya kai wani ƙimar haske a kwance kuma dole ne ya kasance yana da wani ƙimar haske a tsaye. Bugu da ƙari, an inganta rabon ƙimar haske a kwance zuwa ƙimar haske a tsaye a kimiyyance. Tabbatar cewa matakan hasken haske na saman sama, ƙasa da kuma saman tsaye na badminton mai tashi, wasan tennis na tebur, wasan ƙwallon raga, ƙwallon kwando, wasan tennis da sauran ƙwallo a bayyane suke, kuma yanayin gani na ƙwallo yana da ƙarfi.

Abin da ke sama shine abin da TIANXIANG, ƙwararren mai samar da hasken wuta a waje, ya gabatar muku. Idan kuna da aikin da ke buƙatar ƙira, da fatan za a tuntuɓe mu donƙarin bayani.


Lokacin Saƙo: Yuni-11-2025