Gabaɗaya, akwai sandar haske ɗaya kawai donfitilun titia wurin da muke zaune, amma sau da yawa muna ganin hannaye biyu suna fitowa daga saman wasu sandunan hasken titi a ɓangarorin biyu na titin, kuma ana sanya kanan fitilu guda biyu don haskaka hanyoyin a ɓangarorin biyu bi da bi. Dangane da siffar, ana iya raba fitilun titi zuwa fitilun titi masu hannu ɗaya da fitilun titi masu hannu biyu. A yau, kamfanin samar da fitilun titi masu amfani da hasken rana TIANXIANG zai gabatar muku da fitilun titi masu hannu ɗaya da fitilun titi masu hannu biyu.
Fitilar titi mai hannu ɗayaIta ce fitilar hanya mafi yawan amfani. Akwai hannu ɗaya kawai. Jikin sandar an yi shi ne da ƙarfe mai ƙarancin carbon mai ƙarancin Q235 kuma an yi shi da lanƙwasa sau ɗaya. Dindin walda yana da santsi da faɗi. Siffar tana da halaye na kyau da kyau, mai sauƙi da santsi. Yawanci ana sanya shi a ɓangarorin biyu na kogin, gangara ko babban titi don haskaka yanayin hanya da kuma haifar da tuƙi mai aminci. Fitilar titi mai hannu ɗaya ana raba su zuwa fitilar titi mai hannu ɗaya ta sodium ta yau da kullun, fitilar titi mai hannu ɗaya mai adana makamashi, fitilar titi mai hannu ɗaya mai xenon da fitilolin titi mai hannu ɗaya na LED saboda tushen haske daban-daban. Fitilar titi mai amfani da hasken rana kuma ana kiranta fitilolin titi masu amfani da hasken rana.
Yawanci ana sanya fitilun titi masu hannu ɗaya a ɓangarorin biyu na koguna, ƙofofi ko manyan hanyoyi domin haskaka yanayin hanya da kuma samar da ingantaccen tuƙi.
A matsayin wani abu da aka samo daga fitilar titi mai hannu ɗaya,fitilar titi mai hannu biyuyana da hannaye biyu. Jikin sandar an yi shi ne da ƙarfe mai ƙarancin carbon mai ƙarancin Q235 wanda aka lanƙwasa kuma aka haɗa shi a lokaci guda. Hannaye biyu suna da wani tsari na musamman, wanda ya fi launuka fiye da fitilar titi mai hannu ɗaya, amma bai dace da shigarwa a kan hanyoyi masu kunkuntar da ke da yanayin hanya ɗaya ba. Sassan buƙatun haske. Saboda hanyoyin haske daban-daban, akwai fitilun titi na yau da kullun na sodium, fitilun titi masu adana makamashi, fitilun titi masu hannu biyu na xenon da fitilun titi masu hannu biyu na LED, kuma ana kiran fitilun titi na hasken rana fitilun titi masu hannu biyu na hasken rana.
Ana amfani da fitilun titi masu hannu biyu sosai a manyan titunan birane, manyan hanyoyin mota, titunan gari, titunan sakandare, sojojin makaranta, hanyoyin al'umma, wuraren shakatawa na fili da sauran wurare.
Wannan hasken titi mai hannu ɗaya da hasken titi mai hannu biyu da kamfanin hasken titi mai hasken rana TIANXIANG ya gabatar, idan kuna sha'awar hasken titi mai hasken rana, maraba da tuntuɓar masana'antar hasken titi mai hasken rana TIANXIANG zuwakara karantawa.
Lokacin Saƙo: Afrilu-27-2023

