A cikin garuruwan nan gaba.fitulun titi masu wayozai bazu ko'ina cikin tituna da lunguna, wanda babu shakka shine mai ɗaukar fasahar sadarwar. A yau, mai kera hasken titi mai kaifin basira TIANXIANG zai kai kowa don koyo game da fa'idodi da ci gaba.
Amfanin hasken titi mai wayo
1. Smart lighting
Yi lissafi daidai, kunna da kashe fitilu ta atomatik lokacin duhu da wayewar gari, kuma gane sauyawa da dimming na fitilu guda ɗaya da kowane haɗin fitilun da aka haɗa su. Sanya saman titin ya yi haske sosai da daddare kuma a yi tuƙi lafiya. Madaidaicin lokacin sauyawa na fitilun ya fi tanadin makamashi, kuma ana iya rage ƙarfin zuwa ƙasa da 50% na ainihin babban matsi na fitilar sodium.
2. Bidiyon sa ido
Hasken titi mai hankali shine hanyar sadarwar sa ido na birni bisa ga sandunan haske. Ta hanyar tattara ruwan tabarau, mutane suna yawo, zirga-zirgar ababen hawa, da ayyukan da ba bisa ka'ida ba za a iya magance su cikin gaggawa a cikin gaggawa.
3. Allon sakin bayanai (LED nuni)
Allon sakin bayanin mai ɗaukar hoto ne. Sakin akan lokaci da dandalin nuni yana fitar da abun ciki na gaggawa da abun talla. A cikin sashin cunkoson ababen hawa, ana iya gabatar da yanayin zirga-zirgar da ke gaba akan allon sakin. Haɗin kai tare da sassan da suka dace don yaɗawa da tallatawa, tare da faɗuwar ɗaukar hoto da talla mai ƙarfi.
4. 5G micro base station
Fasahar sadarwa ta 5G tana da sifofi na mitoci mafi girma, da asarar vacuum, gajeriyar tazarar watsawa, da kuma raunin shigarsa, kuma buƙatar ƙara makafi ya fi na 4G girma. Inganta ɗaukar hoto.
5. Kula da muhalli
Hasken titin mai wayo yana iya lura da yanayin zafi, zafi, carbon dioxide, sulfur dioxide, pm2.5 da sauran masu lura da muhalli, sa ido na ainihi, da ba da shaida ga mutanen birni tafiya.
6. Yin caji tari/cajin wayar hannu
Ƙarfin haske mai wayo yana cajin sabbin motocin makamashi da tashoshi ta wayar hannu ta hanyar ƙarin cajin caji. Ya dace da ƴan ƙasa suyi tafiya.
7. WiFi hotspot
Samar da sabis na hotspot na WiFi kyauta ga mutanen birni, gudanar da ayyukan kasuwanci a yankunan WIFI, da samar da damar kasuwanci.
Haɓaka hasken titi mai wayo
Fitilar titi babban dillali ne na jama'a da ke ba da hasken birane, kuma suna ɗaya daga cikin “facades” na martabar gari ko yanki. Tare da ci gaban biranen duniya, ana sa ran adadin fitilun tituna zai kai miliyan 350 nan da shekarar 2025. Lokacin da fitilun kan titi suna ɗaukar muhimmin aiki na shigar da hasken titi mai kaifin basira, ana buƙatar hanyar sadarwar fitilun tituna don samun yanayi na yau da kullun kamar wutar lantarki. sanduna, da kuma hanyar sadarwa. Masana sun yi hasashen cewa, nan da shekaru biyar masu zuwa, bukatar kasuwa na samar da hasken wutar lantarki zai zarce yuan biliyan 100, wanda zai kawo babbar damammakin kasuwanci ga masana'antar fasahar hasken wutar lantarki.
Idan kuna sha'awar hasken titi mai wayo, maraba don tuntuɓarmai kaifin titi haske mTIANXIANG zuwakara karantawa.
Lokacin aikawa: Maris 16-2023