Menene IP65 akan fitilun LED?

Matakan kariyaIP65kuma ana yawan ganin IP67 akanFitilun LED, amma mutane da yawa ba su fahimci ma'anar wannan ba. A nan, kamfanin kera fitilun titi TIANXIANG zai gabatar muku da shi.

Matakin kariyar IP ya ƙunshi lambobi biyu. Lamba ta farko tana nuna matakin hana shigar fitilar ba tare da ƙura ba da kuma hana shigar abubuwa daga waje, lamba ta biyu kuma tana nuna matakin hana shigar fitilar daga danshi da ruwa. Girman lambar, haka nan matakin kariya ya fi girma.

Lambar farko ta aji na kariya na fitilun LED

0: babu kariya

1: Hana kutsen manyan abubuwa masu ƙarfi

2: Kariya daga kutsen matsakaicin ƙarfi

3: Hana ƙananan abubuwa masu tauri shiga

4: Hana shigar da abubuwa masu ƙarfi waɗanda suka fi girma fiye da 1mm

5: Hana taruwar ƙura mai cutarwa

6: Hana ƙura shiga gaba ɗaya

Lamba ta biyu ta ajin kariya na fitilun LED

0: babu kariya

1: Digon ruwa da ke zuba a cikin akwati ba shi da wani tasiri

2: Idan harsashin ya karkata zuwa digiri 15, digowar ruwa ba zai shafi harsashin ba

3: Ruwa ko ruwan sama ba su da wani tasiri ga harsashin daga kusurwar digiri 60

4: Babu wani illa idan aka watsa ruwan a cikin harsashi daga kowace hanya

5: Kurkura da ruwa ba tare da wata illa ba

6: Ana iya amfani da shi a cikin ɗakin kwana

7: Yana iya jure wa nutsewa cikin ruwa cikin ɗan gajeren lokaci (mita 1)

8: Nutsewa cikin ruwa na dogon lokaci a ƙarƙashin wani matsin lamba

Bayan kamfanin TIANXIANG ya ƙera fitilun titi kuma ya samar da fitilun titi na LED, zai gwada matakin kariyar IP na fitilun titi, don haka za ku iya samun kwanciyar hankali. Idan kuna sha'awar fitilun titi na LED, maraba da tuntuɓar muƙera fitilar titiTIANXIANG zuwakara karantawa.


Lokacin Saƙo: Afrilu-06-2023