A cewar bayanai, LED tushen haske ne mai sanyi, kuma hasken semiconductor kanta ba shi da gurɓataccen muhalli. Idan aka kwatanta da fitilun incandescent da fitilun fluorescent, ingancin adana wutar lantarki zai iya kaiwa fiye da kashi 90%. A ƙarƙashin haske iri ɗaya, yawan wutar lantarki shine kashi 1/10 kawai na fitilun incandescent na yau da kullun da kashi 1/2 na bututun fluorescent.Mai ƙera hasken titi na LEDTIANXIANG zai nuna muku fa'idodin LED.
1. Lafiyayye
Hasken titi na LEDtushen haske kore ne. DC drive, babu stroboscopic; babu abubuwan da ke cikin infrared da ultraviolet, babu gurɓataccen radiation, babban launi da kuma ƙarfin haske; kyakkyawan aikin rage haske, babu kuskuren gani lokacin da yanayin launi ya canza; ƙarancin zafi na tushen haske mai sanyi, wanda za a iya taɓawa lafiya; waɗannan ba su isa ga fitilun incandescent da fluorescent ba. Ba wai kawai zai iya samar da sararin haske mai daɗi ba, har ma ya biya buƙatun lafiyar mutane. Haske ne mai lafiya wanda ke kare gani kuma yana da kyau ga muhalli.
2. Fasaha
Launin haske shine babban abin da ke cikin kyawun gani kuma hanya ce mai mahimmanci don ƙawata ɗakin. Zaɓin tushen hasken titi na LED yana shafar tasirin fasaha na haske kai tsaye. LEDs sun nuna fa'idodi marasa misaltuwa a cikin fasahar fitilun nuni masu launin haske; a halin yanzu, samfuran LED masu launi sun rufe dukkan kewayon bakan da ake iya gani, kuma suna da kyakkyawan tsari mai kama da juna da tsarkin launi mai yawa. Haɗin ja, kore da rawaya yana sa zaɓin launi da sikelin launin toka (launuka miliyan 16.7) ya fi sassauƙa.
3. Ƙin mutunta ɗan adam
Alaƙar da ke tsakanin haske da mutane batu ne na har abada, "Mutane suna ganin haske, ni ina ganin haske", wannan jumla ce ta gargajiya da ta canza fahimtar masu zane-zane marasa adadi game da hasken titi na LED. Mafi girman yanayin hasken titi na LED shine "fitila mara inuwa" kuma mafi girman misali na hasken da aka tsara wa ɗan adam. Babu wata alamar fitilun da aka saba gani a cikin ɗakin, don mutane su ji hasken amma ba za su iya samun tushen haske ba, wanda ke nuna yanayin ɗan adam na haɗa haske da ƙirar rayuwar ɗan adam daidai.
Idan kuna sha'awar fitilun titi na LED, barka da zuwa tuntuɓar masana'antar hasken titi na LED TIANXIANGkara karantawa.
Lokacin Saƙo: Mayu-11-2023
