Labaran Masana'antu

  • Gargaɗi game da fitilun saman filin wasa masu tsayi

    Gargaɗi game da fitilun saman filin wasa masu tsayi

    Hasken filin wasa yana da nufin rage gajiyar gani ga 'yan wasa, alkalai da masu kallo gwargwadon iyawa. Mafi mahimmanci, yana tabbatar da cewa hotunan motsi masu saurin motsi na watsa shirye-shiryen abubuwan da suka faru masu inganci sun bayyana kuma sun tabbata. Rayuwa ce ta taimako. Fare...
    Kara karantawa
  • Manufar ƙirar hasken filin wasa na waje

    Manufar ƙirar hasken filin wasa na waje

    Yawanci, manufar ƙirar hasken filin wasa na waje shine adana makamashi da rage hayaki ta hanyar amfani da hasken kore. Ƙwararren mai bayar da hasken waje TIANXIANG ya ba da shawarar amfani da kayan aikin hasken filin wasa na ƙwararru tare da ingantaccen aikin fasaha da inganci mai kyau don...
    Kara karantawa
  • Menene tsayin da ya dace na hasken mast mai tsayin filin wasa?

    Menene tsayin da ya dace na hasken mast mai tsayin filin wasa?

    Ga filayen ƙwallon ƙafa da yawa na waje, ba wai kawai dole ne a sami yanayin ciyawa mai daɗi ba, har ma da kayan haske masu haske, don 'yan wasan ƙwallon ƙafa su ji haske sosai lokacin da suke buga ƙwallon ƙafa. Idan hasken da aka sanya bai cika ƙa'idodin da aka saba ba, to ya kamata a...
    Kara karantawa
  • Abin da ya kamata a yi la'akari da shi don hasken farfajiyar villa

    Abin da ya kamata a yi la'akari da shi don hasken farfajiyar villa

    A tsarin gidaje na gargajiya, farfajiyar wani muhimmin bangare ne. Yayin da mutane ke mai da hankali kan shimfidar farfajiyar, karin iyalai sun fara mai da hankali kan hasken farfajiyar. Hasken farfajiyar Villa muhimmin bangare ne na tsara farfajiyar. Don haka,...
    Kara karantawa
  • Me yasa fitilun lambun villa ke ƙara shahara

    Me yasa fitilun lambun villa ke ƙara shahara

    Tare da inganta yanayin rayuwar mutane, mutane suna da buƙatu mafi girma don ingancin rayuwa, kuma hasken farfajiyar ya jawo hankalin mutane a hankali. Musamman ma, buƙatun hasken farfajiyar villa sun fi yawa, wanda ba wai kawai yana buƙatar...
    Kara karantawa
  • Yadda ake magance lokacin damina da hasken rana na lambun rana

    Yadda ake magance lokacin damina da hasken rana na lambun rana

    Gabaɗaya dai, ana iya amfani da fitilun lambun hasken rana a lokacin damina. Yawancin fitilun lambun hasken rana suna da batura waɗanda za su iya adana wani adadin wutar lantarki, wanda zai iya tabbatar da buƙatar haske na tsawon kwanaki da dama ko da a ranakun damina da ke ci gaba. A yau, lambun ...
    Kara karantawa
  • Abin da ya kamata a kula da shi lokacin siyan fitilun lambun LED

    Abin da ya kamata a kula da shi lokacin siyan fitilun lambun LED

    Tare da saurin karuwar birane, masana'antar hasken wutar lantarki ta waje tana ci gaba da bunkasa cikin sauri. Akwai ƙarin wuraren zama a cikin birnin, kuma buƙatar fitilun titi ma tana ƙaruwa. Fitilun lambun LED sun fi dacewa da aikin hasken titunan gidaje...
    Kara karantawa
  • Yadda ake zaɓar fitilun lambun hasken rana

    Yadda ake zaɓar fitilun lambun hasken rana

    Kamar yadda muka sani, akwai buƙatar fitilun lambu sosai a kasuwa. A da, ana amfani da fitilun lambu ne kawai don ƙawata gidaje da al'ummomi. A yau, ana amfani da fitilun lambu sosai a cikin layukan birni masu jinkiri, kunkuntar tituna, al'ummomin zama, wuraren shakatawa na yawon buɗe ido, wuraren shakatawa, murabba'ai,...
    Kara karantawa
  • Yadda ake shigar da fitilun lambu

    Yadda ake shigar da fitilun lambu

    Ana amfani da fitilun lambun galibi don haskakawa a waje a wuraren jama'a kamar titunan birane, layuka, wuraren zama, wuraren shakatawa na yawon bude ido, wuraren shakatawa, murabba'ai, da sauransu, faɗaɗa wasannin waje na mutane, ƙawata muhalli, da kuma ƙawata yanayin ƙasa. Don haka, yadda ake shigar da fitilun lambun ...
    Kara karantawa
  • Ka'idar aiki da aikace-aikacen fitilun lambun hasken rana

    Ka'idar aiki da aikace-aikacen fitilun lambun hasken rana

    A zamanin yau, yawancin mutane suna fifita fitilun lambu, kuma buƙatar fitilun lambu tana ƙaruwa. Muna iya ganin fitilun lambu a wurare da yawa. Akwai nau'ikan fitilun lambu da yawa, kuma buƙatar ta bambanta sosai. Za ku iya zaɓar salon dangane da muhalli. Hasken lambu gabaɗaya...
    Kara karantawa
  • Muhimmancin sandunan haske masu wayo

    Muhimmancin sandunan haske masu wayo

    A matsayin wani ɓangare na kayayyakin more rayuwa na sufuri na birane, fitilun titi suna taka muhimmiyar rawa a rayuwar birane. Haihuwar sandunan haske masu wayo ya ƙara inganta aiki da ingancin fitilun titi. sandunan haske masu wayo ba wai kawai za su iya samar wa mutane da ayyukan haske na asali ba, har ma su ƙara yin aiki...
    Kara karantawa
  • Tsarin sadarwa na fitilun titi masu wayo

    Tsarin sadarwa na fitilun titi masu wayo

    Fitilun titi masu wayo na IoT ba za su iya yin komai ba tare da tallafin fasahar sadarwa ba. A halin yanzu akwai hanyoyi da yawa don haɗawa da Intanet a kasuwa, kamar WIFI, LoRa, NB-IoT, 4G/5G, da sauransu. Waɗannan hanyoyin sadarwar suna da nasu fa'idodi kuma sun dace da yanayi daban-daban na amfani. Na gaba, ...
    Kara karantawa